บริษัท บุษราคัมทัวร์
BUDSARAKAM TOUR
จองตั๋วออนไลน์ (Bus tickets online)
>>>https://bus-tickets.busx.com/search?appkey=9f85b19b2e0d9ee9fce75579d3f2fbe9&locale=th_TH<<<
>>เส้นทางรถโดยสารที่ให้บริการ (Route)<<
รถประจำทางหมวด 2 (Bus Group 2)
ภาคเหนือ (North)
สาย 13 กรุงเทพฯ-บ้านท่าตอน
Bkk-Fang-Banthaton
สาย 18 กรุงเทพฯ-เชียงใหม่
Bkk-Chiangmai
สาย 96 กรุงเทพฯ-น่าน (สายเก่า)
Bkk-Nan
สาย 909 กรุงเทพฯ-เชียงราย (สายใหม่)
Bkk-Chiangrai (New)
สาย 957 กรุงเทพฯ-แม่สาย
Bkk-Maesai
สาย 962 กรุงเทพฯ-เชียงของ
Bkk-Chiangkhong
ข้อมูลเพิ่มเติมคลิ๊กที่นี่คับ >>>https://docs.google.com/document/d/1lgg bRD8psM2eI_QdMtXvgP2mvtYC_wECrP_aHkHSKY0/edit<<<
>>ตารางเวลาการเดินรถ (Bus Timetables)<<
*อัพเดท มีนาคม 2565
เที่ยวไป (Go)
ออก-ถึง-มาตรฐาน
18.30--07.00 Business class (วีไอพี 32)
เที่ยวกลับ (Back)
สาย 13 บ้านท่าตอน-กรุงเทพฯ
Banthaton-Fang-Bkk
15.30--07.30 Business class (วีไอพี 32)
*(ใช้เวลาเดินทางประมาณ 13-14 ชม.)
อัตราค่าโดยสาร (Fares
เชียงใหม่/เชียงดาว/ไชยปราการ-ฝาง/แม่อาย-ท่าตอน
693/758/834/857 บาท Business class ปรับอากาศพิเศษ (พ)
ใช้เส้นทาง สายเอเชีย แยกอยุธยา แยกอ่างทอง แยกสิงห์บุรี แยกอินทร์บุรี แยกชัยนาท จ.นครสวรรค์ สลกบาตร อ.คลองขลุง จ.กำแพงเพชร อ.วังเจ้า จ.ตาก อ.บ้านตาก ปากทางเขื่อนภูมิพลฯ อ.แม่พริก อ.เถิน อ.สบปราบ อ.เกาะคา อ.แม่ทา แยกดอยติ จ.เชียงใหม่ อ.แม่ริม อ.แม่แตง โลตัสแม่มาลัย ปิงโค้ง อ.เชียงดาว อ.ไชยปราการ แม่ข่า หนองยาว ตลาดฝางกัลยา อ.ฝาง อ.แม่อาย บ้านท่าตอน
Business class (วีไอพี 32)
สาย 18 เชียงใหม่-กรุงเทพฯ
Chiangmai-Bkk
*(ใช้เวลาเดินทางประมาณ 10 ชม.)
อัตราค่าโดยสาร (Fares)
693 บาท Business class ปรับอากาศพิเศษ (พ)
ใช้เส้นทาง สายเอเชีย แยกอยุธยา แยกอ่างทอง แยกสิงห์บุรี แยกอินทร์บุรี แยกชัยนาท จ.นครสวรรค์ สลกบาตร อ.คลองขลุง จ.กำแพงเพชร อ.วังเจ้า จ.ตาก อ.บ้านตาก ปากทางเขื่อนภูมิพลฯ อ.แม่พริก อ.เถิน อ.สบปราบ อ.เกาะคา จ.ลำปาง อ.แม่ทา แยกดอยติ จ.เชียงใหม่
สาย 96/910 กรุงเทพฯ-น่าน (วิ่งสายใหม่)
13.30--23.00 Premium economy class
20.30--06.00 Premium economy class
สาย 96/910 น่าน-กรุงเทพฯ (วิ่งสายใหม่)
Nan-Bkk
18.30--04.30 Premium economy class
แพร่-น่าน
592 บาท Premium economy class ปรับอากาศชั้น 1 (ข)
ใช้เส้นทาง สายเอเชีย แยกอยุธยา แยกอ่างทอง แยกสิงห์บุรี แยกอินทร์บุรี แยกชัยนาท จ.นครสวรรค์ ปลวกสูง จ.พิษณุโลก อ.วัดโบสถ์ แยกอุตรดิตถ์ อ.เด่นชัย อ.สูงเม่น จ.แพร่ อ.ร้องกวาง อ.เวียงสา จ.น่าน
17.45--07.20 Business class (วีไอพี 32)
สาย 957 แม่สาย-กรุงเทพฯ
Maesai-Bkk
17.00--05.30 Business class (วีไอพี 32)
เชียงราย-แม่สาย
727 บาท Business class ปรับอากาศพิเศษ (พ)
ใช้เส้นทาง สายเอเชีย แยกอยุธยา แยกอ่างทอง แยกสิงห์บุรี แยกอินทร์บุรี แยกชัยนาท จ.นครสวรรค์ แยกโพทะเล ปลวกสูง จ.พิษณุโลก อ.วัดโบสถ์ แยกอุตรดิตถ์ อ.เด่นชัย อ.สูงเม่น จ.แพร่ อ.ร้องกวาง อ.สอง อ.งาว จ.พะเยา อ.แม่ใจ อ.พาน ปากทางแม่สรวย จ.เชียงราย แม่ฟ้าหลวง อ.แม่จัน อ.แม่สาย
สาย 962 กรุงเทพฯ-เชียงของ Bkk-Chiangkhong
สาย 962 เชียงของ-กรุงเทพฯ
Chiangkhong-Bkk
*(ใช้เวลาเดินทางประมาณ 12-13 ชม.)
750 บาท Business class ปรับอากาศพิเศษ (พ)
ใช้เส้นทาง สายเอเชีย แยกอยุธยา แยกอ่างทอง แยกสิงห์บุรี แยกอินทร์บุรี แยกชัยนาท
จ.นครสวรรค์ ปลวกสูง จ.พิษณุโลก อ.วัดโบสถ์ แยกอุตรดิตถ์ อ.เด่นชัย จ.แพร่ อ.ร้องกวาง
อ.สอง อ.งาว แม่ต้ำ อ.ดอกคำใต้ อ.จุน อ.เชียงคำ บ้านต้า อ.เทิง อ.ขุนตาล อ.เชียงของ
'สอบถามการเดินทาง'
Line id : ppbus
'Phupink Bus Ticket Online'
>>>จองตั๋วคลิ๊กเลย<<<
(((จองตั๋วแล้ว...กรุณาชำระทันทีที่เซเว่นอีเลฟเว่น)))
สถานีภูพิงค์บัส
http://phupinkbus.myreadyweb.com/
*รับติดโฆษณา
เป็นตัวหนังสือลงบนโพสทุกครั้งครับ
นึกถึงตั๋วรถทัวร์...ดิ่งมา 'ภูพิงค์บัส' เลยจ้า
#จำหน่ายจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์
#ชำระที่เซเว่นอีเลฟเว่น
#สถานีภูพิงค์บัส
Facebook : Phupink Bus Ticket Online
Tiktok : Phupinkbus